
PARADIGMS SCHOOLS – KIMARA 
 

NAFASI ZA MASOMO 2011 

Chuo cha Ualimu Paradigms kinazo nafasi za masomo 
zifuatazo:- 
 

(1)   Diploma ya Ualimu (DSE) 
Sifa awe umemaliza kidato cha sita na kupata Principal 1,  
Subsidiary 1  

Gharama: Boarding  450,000 x 3     kwa mwaka  
 Day    240,000 x 3     kwa mwaka  

 

(2)   Cheti cha Ualimu wa Shule ya Msingi (Grade III A) 
Sifa uwe umemaliza kidato cha 4 na kupata alama 28 

(a)  Mafunzo kwa lugha ya kiingereza: 
Gharama: Boarding  450,000 x 3  kwa mwaka  

  Day    240,000 x 3  kwa mwaka  

 
(b) Mafuzo kwa lugha ya Kiswahili: 

Gharama: 

       Boarding shs. 400,000 x 3 kwa mwaka  
               Day  shs. 175,000 x 3 kwa mwaka  
 

(3)   Cheti cha Ualimu wa Shule za Awali kwa Kiingereza tu 
Sifa awe amemaliza kidato cha nne 

Boarding:  400,000 x3  kwa mwaka  

Day:   200,000 x 3 kwa mwaka  
(4)  Diploma in ECE  
Sifa –Awe amemaliza kidato cha nne-Awe na cheti cha ECE 

Ada: Boarding 450,000 x 3 Kwa mwaka 
Day 240,000 x 3 Kwa mwaka 
NB:Ada zetu zinalipwa kwa mihula 3 

 
SERIKALI INAAJIRI WAALIMU WOTE WA DIPLOMA NA GRADE III A  
NJOO TUZUNGUMZE  

Tunazo nafasi chache kwa wale wanaotaka kuhamia, darasa la 1 – 6, 
kidato cha I – 6. 

 
Tuna waalimu na wataalamu wakutosha kutoka ndani na nje ya nchi. 
Tuko Kimara – Bonyokwa – Dar es Salaam 
 

Wasiliana nasi 
Simu: 0715 263 999 / 0713 809 791 

Barua pepe:  admin@paradigms.co.tz  
Tovuti:  www.paradigms.co.tz  

mailto:admin@paradigms.co.tz
http://www.paradigms.co.tz/

