HATI No. 1
HATI YA UTHIBITISHO WA USAJILI WA MWANAFUNZI 

Mimi _________________________________________________ mzazi / mlezi wa mwanafunzi __________________________ wa darasa la _____________ 20___, nathibitisha kuwa nimezisoma, nimezielewa na nitazifuata kikamilifu kanuni, taratibu na sheria za shule, na nitashirikiana na uongozi wa shule kuhakikisha kuwa mwanangu anaishi kwa kuzifuata kipindi chote awapo shuleni. 
Jina na sahihi ya mzazi ______________________ tarehe: ________________

Simu: _______________________

Sahihi ya mwalimu mkuu:  __________________  tarehe:  _________________

Copy:  
Mzazi
Faili la mwanafunzi
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